Yadda za a gane lokacin da ake buƙatar maye gurbin sarkar ganin sarkar ku?

Sarkar saws na'urori ne masu ƙarfi sosai, wanda ke sa su yin tasiri sosai a cikin ƙira.Koyaya, kamar yadda ake cewa, "mafi girman iyawa, mafi girman alhakin", idan an kiyaye sarkar ku ba daidai ba, yana iya zama haɗari sosai ga ma'aikacin.

Don keɓantaccen bayani da alamun da ke buƙatar kulawa akan injin ku, koyaushe yakamata ku bincika jagorar masana'anta, saboda wannan zai ba da shawarar aminci mai dacewa.Wadannan shawarwari ne masu sauri waɗanda ya kamata ku kula da su.

● Yi wasa kafin canji
Gabaɗaya magana, kula da chainsaw yana da matuƙar mahimmanci domin yana iya taimakawa tsawaita rayuwar sassan na'ura da na'urar kanta.

Idan sarkar sarkar ku ta zama dusashe bayan dogon amfani da ita, zai yi wahala a yanke itace yadda ya kamata kamar yadda ake yi a da.Wannan shine dalilin da ya sa, inda zai yiwu, ya kamata ku nemi kiyaye sarkar son rai, saboda za ku iya tsara hanya mafi kyau fiye da neman mafita.Kila ku iya kaifafa har zuwa zagaye 10 kafin sarkar ta zama gajere sosai-ya dogara da sawrin sarkar ku.Bayan haka, zai buƙaci maye gurbinsa.

● Yana nuna cewa ana buƙatar sabon sarka
Bayan lokaci, sarkar za ta rasa kaifi, wanda ke sa aikin ya fi wahala kuma yana iya zama haɗari ga mai amfani.Abubuwan da ke gaba sune mahimman alamun cewa sarkar tana da ban sha'awa don yin aiki yadda ya kamata.

Dole ne ku ƙara matsa lamba akan itace fiye da yadda aka saba;ya kamata a ja sarkar gani a cikin itace don yin aiki.

Sarkar tana samar da sawdust mafi kyau maimakon m zaren;ga alama kun fi son yashi maimakon yankan.

Saboda sarkar ta ga raguwa yayin aikin yanke, yana da wahala a gare ku don samun daidaitaccen matsayi.

Duk da man shafawa mai kyau, chainsaw ya fara shan taba.

Ana ja da chainsaw a hanya ɗaya, yana haifar da lanƙwasa.Haƙoran haƙora a gefe ɗaya ko tsayin haƙori yakan haifar da wannan yanayin.

Haƙori ya bugi dutse ko ƙasa ya karye.Idan kun gano cewa saman haƙori ya ɓace, kuna buƙatar maye gurbin sarkar.

Idan kun fuskanci ɗaya daga cikin waɗannan alamun, lokaci ya yi da za ku iya kaifafa ko maye gurbin sarkar ku.


Lokacin aikawa: Fabrairu-15-2022